ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เทศบาลเมืองเมืองพล
วันที่27 ม.ค 66 งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลเมืองเมืองพลนำโดย พ.จ.อ อำนาจ พิมพ์แหวน หัวหน้างานป้องกันฯพร้อมเจ้าหน้าที่ ได้ออกล้างคราบน้ำมันบนถนนบริเวณชุมชนเมืองเก่า ซึ่งอาจจะเกิดอันตรายกับผู้ใช้ถนน และทรัพย์สินของประชาชนได้
(นโยบายด้านสาธารณภัย ห่วงใยประชาชนโดย นาย กิตติโชติ เตรียมเวชวุฒิไกร นายกเทศมนตรีเทศบาลเมืองเมืองพล)
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta3/2/16/260e.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/2/16/1f32a.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6/2/16/1f692.png)
![??](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td4/2/16/1f469_200d_1f692.png)