ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เทศบาลเมืองเมืองพล
วันที่ 5 ธันวาคม 2564 เวลา7.00 - 16.00 น. เทศบาลเมืองเมืองพลนำโดยนายกิตติโชติ เตรียมเวชวุฒิไกร ร่วมกับอำเภอพล โรงพยาบาลพล สำนักงานสาธารณสุขอำเภอพล อสม. และจิตอาสาในพื้นที่ จัดกิจกรรม
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc8/2/16/1f397.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc8/2/16/1f397.png)
บริการฉีดวัคซีนป้องกันการแพร่เชื้อโคโรน่า2019 และร่วมทำความสะอาดศูนย์ฉีดวัคซีนอำเภอพล ณ อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองเมืองพล เพื่อถวายเป็นราชกุศล และน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของรัชกาลที่9
โดยมีนายเพชร สุพพัตกุล นายอำเภอพล เป็นประธานในพิธี